Nongbiwtymiki โพสต์ 2021-4-17 00:02:26

น้องบิวตี้ รับงานแรง ตัวเล็ก ยกง่าย อมเก่ง อมสดแตกคาปากเพิ่ม 400 บาท. เป็นกันเองไม่เร่งงานไม่เร่งเวลาเพราะไม่รับงานซ้อน สนใจแอดไลน์มาคุยรายระเอียดกันค่ะ : Nbiwtyzap00

บิวไม่รับงานซ้อนนะค่ะไม่ต้องกลัวว่าจะเร่งเวลาค่ะ
น้องบิวตี้ หญิงแท้100%บิวตี้อายุ 23 ปีนะค่ะราคา รวมห้อง และ ถุง
1 ชั่วโมง 1 น้ำ 1,400 บาท2 ชั่วโมง 2 น้ำ 2,000 บาท8 ชั่วโมง ไม่จำกัดน้ำ 4,000 บาท
บิวเป็นคนเอาใจเก่ง ขี้อ้อน คุยสนุกไม่เร่งรีบ คุยสนุก บริการฟิวแฟนค่ะ
อาบน้ำกับลูกค้าบิ้วอารมย์อมสดได้ต้องการแตกคาปากเพิ่ม 400 บาทบริการฟิวแฟน ไม่เร่งงานตามใจลูกค้า เพราะไม่รับงานซ้อนคะ เล่นท่า 69 ได้ จูบแบบแลกลิ้นอมสด เลียน้องสาวได้ค่ะ สายเบิรน์มาทางนี้

ตามใจลูกค้าสุดๆค่ะ เรื่องบริการไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะที่สำคัญบิวเป็นคนกลิ่นตัวหอม สะอาดด้วยนะค่ะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: น้องบิวตี้ รับงานแรง ตัวเล็ก ยกง่าย อมเก่ง อมสดแตกคาปากเพิ่ม 400 บาท. เป็นกันเองไม่เร่งงานไม่เร่งเวลาเพราะไม่รับงานซ้อน สนใจแอดไลน์มาคุยรายระเอียดกันค่ะ : Nbiwtyzap00