Ingkimo โพสต์ 2020-12-4 02:18:32

น้องอิ้งมาใหม่ค่ะ (ได้รับการยืนยันตัวตนแล้วจากทางแอดมิน) รับงานนะค่ะ ไม่สด ไม่ก้น แตกปากคิดเงินเพิ่มคะ ขอไม่ซาดิสนะค่ะสนใจแอดไลน์มาได้ที่ไลน์นี้นะคะ: ingkimo

น้องอิ้ง~อิ้ง หญิงแท้100%อายุ 22 ปีนะค่ะ
ราคา รวมห้อง และ ถุง1 ชั่วโมง 1 น้ำ 1,400 บาท2 ชั่วโมง 2 น้ำ 1700 บาท8 ชั่วโมง ไม่จำกัดน้ำ 4,000 บาท
อิ้งเป็นคนเอาใจเก่ง ขี้อ้อน คุยสนุกไม่เร่งรีบ คุยสนุก บริการฟิวแฟนค่ะ
อาบน้ำกับลูกค้าบิ้วอารมย์ อมสดได้ บริการฟิวแฟน ไม่เร่งงานตามใจลูกค้า เล่นท่า 69 ได้ จูบแบบแลกลิ้นอมสด เลียน้องสาวได้ค่ะสายเบิรน์มาทางนี้ ตามใจลูกค้าสุดๆค่ะ เรื่องบริการไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะที่สำคัญอิ้งเป็นคนกลิ่นตัวหอม สะอาดด้วยนะค่ะ
เพิ่มเติมแอดไลน์: ingkimo
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: น้องอิ้งมาใหม่ค่ะ (ได้รับการยืนยันตัวตนแล้วจากทางแอดมิน) รับงานนะค่ะ ไม่สด ไม่ก้น แตกปากคิดเงินเพิ่มคะ ขอไม่ซาดิสนะค่ะสนใจแอดไลน์มาได้ที่ไลน์นี้นะคะ: ingkimo